ngoinhavuive
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trái tim anh giờ đã đóng băng

Go down

trái tim anh giờ đã đóng băng  Empty trái tim anh giờ đã đóng băng

Bài gửi  Admin Wed Nov 09, 2011 4:45 pm

mối tình đầu là mối tình cho ta những cảm giác vui buồn và ăn sâu vào lòng .anh tự hỏi và không biết câu trả lời nhưng giờ đây trong anh trái tim đã hóa lạnh.em đã đến rồi vụt đi.anh giờ không còn muốn và ham hố với tình yêu.trái tim anh đã chết kể từ khi nghe một câu em nói,em có biết khi em nói anh đã đau lắm không,đau hơn cả bị dao đâm nữa,từ khi sinh ra và lớn lên anh chưa một lần biết yêu và từ khi yêu em và được em yêu cuộc sống của anh thật hạnh phúc.anh ước nó là mãi mãi nhưng xã hội đã xô đẩy tình cảm của hai ta.và cũng do em nữa.tại sao em không nói sớm.anh thấy buồn và căm hận tình yêu để trái tim anh bây giờ hóa đá.có nhiều cô gái muốn ngỏ lời yêu anh nhưng anh đều từ chối bời vì anh còn vương vấn mối tình đầu.và có lẽ họ đến với anh bởi anh giàu sang hay anh là một giám đốc trẻ.tiền à,tiền thì anh không thiếu anh chỉ muốn có một người yêu mình thực lòng mà thôi,tất cả chỉ là gian dối,anh thà đi tu để tụng kinh niệm phật chứ không bao giờ yêu ai nữa....trái tim anh bây giờ đã đóng băng rồi.

nhatkiconan

Admin
Admin

https://ngoinhavuive.forumvi.net

- Similar topics